Rơ Le Điện Tử LR97D25E 48Vac 5- 25A
- Mã SP: LR97D25E
Description
Rơ Le Điện Tử LR97D25E 48Vac 5- 25A là thiết bị thay thế rơ le – relay nhiệt để bảo vệ được động cơ của các thiết bị, động cơ với các tính năng vượt trội như: độ chính xác cao nhất, hỗ trợ được sự cài đặt và báo sự cố, đảm bảo kích thước nhỏ gọn và đa chức năng. Relay điện tử cho phép sử dụng relay có dòng định mức lớn hơn để bảo vệ được cho tải nhỏ hơn.
Rơ Le Điện Tử 48Vac 5- 25A LR97D25E Schneider được thiết kế phù hợp với công suất sử dụng ở các công trình
Related Products
-40%