MCCB 3P 800A 50kA NS080N3E2
240.367.600 ₫ 168.257.320 ₫
- Mã SP: NS080N3E2
Description
MCCB 3P 800A 50kA NS080N3E2 là dòng sản phẩm có chất lượng cao được sản xuất trên dây chuyền hiện đại tiêu chuẩn Châu Âu mang lại sự an toàn, chính xác và linh hoạt cũng như trải nghiệm sử dụng tốt nhất cho người dùng. Các sản phẩm thiết bị đóng cắt Schneider ứng dụng trong nhiều công trình có yêu cầu kỹ thuật cao như các hệ thống điều khiển, phân phối điện tòa nhà, hệ thống điện lưới quốc gia tại nước ta.
MCCB 3P 800A 50kA NS080N3E2
Compact NS là aptomat loại lớn, dòng định mức 630A đến 3200A, dòng cắt định mức 50kA đến 70kA. MCCB 3P 800A 50kA NS080N3E2 – 3P 800A 50KA hoạt động bằng tay bao gồm bộ đấu dây và trip unit micrologic 2.0.
Related Products
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 7.5KA 30A
- Mã SP: EZC100B3030
- Zalo: 0913.021.916
-30%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB 3P 1000A 50kA NS100N3E2
- Mã SP: NS100N3E2
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 10KA 25A
- Mã SP: EZC100F3025
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 10KA 80A
- Mã SP: EZC100F3080
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 10KA 75A
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 15KA 30A
- Mã SP: EZC100N3030
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 10KA 30A
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 15KA 20A