MCCB 2P 30A 50kA 220/240V EZC100H2030
Description
MCCB 2P 30A 50kA 220/240V mã sản phẩm EZC100H2030. Đây là sản phẩm thuộc danh mục cầu dao tự động dạng khối MCCB EasyPact EZC100. EZC100H2030 được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại, phù hợp với tiêu chuẩn IEC 60947-2, JIS C 8201, NEMA AB1. Thiết bị bảo vệ theo nguyên lý từ nhiệt. Với dòng điện định mức được chia thành nhiều mức khác nhau từ 15 đến 100A tin chắc sẽ đáp ứng được hầu hết nhu cầu của người sử dụng.
Chức năng chính của MCCB 2P 30A EZC100H2030 là khả năng bảo vệ quá tải và ngắn mạch. Sản phẩm hiện được ứng dụng nhiều trong hệ thống mạng điện dân dụng và công nghiệp.
Related Products
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 15KA 15A
- Mã SP: EZC100N3015
- Zalo: 0913.021.916
-9%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 7.5KA 75A
- Mã SP:
- Zalo: 0913.021.916
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 15KA 40A
- Mã SP: EZC100N3040
-41%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 15KA 60A
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 7.5KA 30A
- Mã SP: EZC100B3030
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 10KA 50A
- Mã SP: EZC100F3050
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 7.5KA 50A
- Mã SP: EZC100B3050
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 15KA 30A
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 15KA 50A
-35%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewMCCB EASYPACT EZC100 3P 7.5KA 40A