MCCB 1P 25A 25kA 220/240V EZC100H1025
Description
MCCB 1P 25A 25kA 220/240V mã sản phẩm EZC100H1025. Đây là sản phẩm thuộc danh mục cầu dao tự động dạng khối MCCB EasyPact EZC100. EZC100H1025 được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại, phù hợp với tiêu chuẩn IEC 60947-2, JIS C 8201, NEMA AB1. Thiết bị bảo vệ theo nguyên lý từ nhiệt. Với dòng điện định mức được chia thành nhiều mức khác nhau từ 15 đến 100A tin chắc sẽ đáp ứng được hầu hết nhu cầu của người sử dụng.
Chức năng chính của MCCB 1P 25A EZC100H1025 là khả năng bảo vệ quá tải và ngắn mạch. Sản phẩm hiện được ứng dụng nhiều trong hệ thống mạng điện dân dụng và công nghiệp.
Related Products
-35%