Bộ chuyển nguồn ATS 3P 250A 36kA LV431630ATNSX22A
68.520.000 ₫ 55.152.000 ₫
- Mã SP: LV431630ATNSX22A
Browse Wishlist
SKU: LV431630ATNSX22A
Categories: Bộ chuyển nguồn ATS, Bộ chuyển đổi nguồn tự động ATNSX
Tag: Bộ chuyển nguồn ATS 3P 250A 36kA
- Description
Description
Bộ chuyển nguồn ATS 3P 250A 36kA LV431630ATNSX22A là hệ thống chuyển đổi nguồn tự động, khi có điện lưới mất thì máy phát tự động khởi động và đóng điện cho tải phụ. Đồng thời, khi có nguồn lưới phục hồi thì hệ thống tự chuyển nguồn trở lại và tự động tắt máy phát.
Bộ chuyển nguồn ATS 3P 250A 36kA LV431630ATNSX22A Schneider
Bộ chuyển nguồn ATS 3P 250A 36kA LV431630ATNSX22A Schneider phù hợp với công trình lắp đặt
Related Products
-30%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewBộ chuyển nguồn ATS 4P ATSNS160H4E2 1600A 70kA
- Mã SP: ATSNS160H4E2
- Zalo: 0913.021.916
-30%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewBộ chuyển nguồn ATS 4P ATSNS100N4E2 1000A 50kA
- Mã SP: ATSNS100N4E2
-30%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewBộ chuyển nguồn ATS 3P ATSNS06bN3E2 630A 50kA
- Mã SP: ATSNS06bN3E2
-30%