Bộ chuyển nguồn ATS 3P 100A 36kA LV429630ATNSX12A
52.410.000 ₫ 41.050.000 ₫
- Mã SP: LV429630ATNSX12A
Browse Wishlist
SKU: LV429630ATNSX12A
Categories: Bộ chuyển nguồn ATS, Bộ chuyển đổi nguồn tự động ATNSX
Tag: Bộ chuyển nguồn ATS 3P 100A 36kA
- Description
Description
Bộ chuyển nguồn ATS 3P 100A 36kA LV429630ATNSX12A à hệ thống chuyển đổi nguồn tự động, khi có điện lưới mất thì máy phát tự động khởi động và đóng điện cho tải phụ. Đồng thời, khi có nguồn lưới phục hồi thì hệ thống tự chuyển nguồn trở lại và tự động tắt máy phát.
Bộ chuyển nguồn ATS 3P 100A 36kA LV429630ATNSX12A Schneider
Bộ chuyển nguồn ATS 3P 100A 36kA LV429630ATNSX12A Schneider phù hợp với công trình lắp đặt
Related Products
-30%
Add to cartProduct added! Browse WishlistThe product is already in the wishlist! Browse WishlistQuick ViewBộ chuyển nguồn ATS 4P ATSNS06bN4E2 630A 50kA
- Mã SP: ATSNS06bN4E2
- Zalo: 0913.021.916
-30%